![](https://orderofmaltathailand.or.th/wp-content/uploads/2023/06/347249320_238115662163364_4980800268236414719_n-1-1024x484.jpg)
เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม 2023 ที่ผ่านมา คุณมารีอา เฟลิซา สีดา จรุงจิตรประชารมย์ พร้อมด้วยกลุ่มอาสาสมัครออเดอร์ ออฟ มอลตา ประเทศไทย ได้นำอาหารสำเร็จรูป และขนมไปเยี่ยมเยียนผู้ป่วย ผู้ยากไร้และคนชราในสลัมคลองเตย กรุงเพท ทั้งนี้ ต้องขอขอบคุณในน้ำใจดีของคุณ Adrian Borg Cardona และคุณพ่อ Edgar Nava ประธานศูนย์อภิบาลผู้เดินทางทะเล กรุงเทพฯ ที่ได้ประสานงานและจัดการให้กลุ่มได้มีโอกาสพบปะและเข้าถึงพี่น้องที่คลองเตยได้
![](https://orderofmaltathailand.or.th/wp-content/uploads/2023/06/347227162_986102822755140_1289602164840608818_n-1024x768.jpg)
![](https://orderofmaltathailand.or.th/wp-content/uploads/2023/06/347419728_199597729663902_7858895260137643287_n-1024x768.jpg)